นายวิษณุ นิเรียงรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นางสาววิภารัตน์ พบขุนทด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายกิตติเดช ขันติยวิชัย
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างโยธา
นางสาวอมันตา สิมมาสุข
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ
นายสุรพงษ์ วงษ์สุนทร
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางสาวเพชรรัตน์ ประวันเนย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นางสาวทัตพิชา แสงแก้ว
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาสังคมศึกษา
นายอรรถกิจ ภูวชรหิรัญ
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายธีรเดช อุดม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสาวจริยา ชนะสุข
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการจัดการ
นางมัลลิกา พิทักษี
ครู คศ.1 แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
นางสาวนพวรรณ เกลากลาง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโรงแรม
นายสมพร วัฒนะงาม
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นายวิทูร เอียการนา
ครู คศ.2 แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
นางสาวทิพย์สุดา โพธิ์ภักดี
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
นายอุดม ปักกาสาร
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างยนต์
นายศุภกร พิมพ์ภู
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ว่าที่ร้อยตรีวัชรพล วงศ์ศิริศักดิ์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นางสาวอรุณ ปะกลาง
ครู คศ.3 แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางอรัญญา แสงโชติ
ครู คศ.3 แผนกวิชาการตลาด
นายศุภกิตติ์ เพ็งสอน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสาวศิรินภา หมื่นมะเริง
ครู คศ.2 แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาววันนิสา สมปอง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการจัดการ
นายเฉลียว ชาติรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางสาวกัญญา โกรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการจัดการ
นางสาวจิตินันท์ จันยุคันโท
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางพินิจ สายสุทธิชัย
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาต่างประเทศ
นางภมรศรี ปุยะติ
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
นายเจษฎา อุดมจินดา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นางสุมาลี วานิชยากร
ครู คศ.3 แผนกวิชาการจัดการ
นายเสมียน อานไธสง
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างยนต์
นางสาวกนกพร เก่าแสน
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาวิทยาศาสตร์
นางสาวนวพร สุภาเวคิน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการบัญชี
นายมุก การรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นางเพ็ญพร จันทร์ละมุนมา
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นางนิภาภัทร์ แต่เชื้อสาย
ครู คศ.3 แผนกวิชาการจัดการ
นายสมพร โพธิ์กำเนิด
รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ
นางทัศชพัณณ์ ไชยรงฆ์ศรี
ครู คศ.3 แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายวิทยา นุยืนรัมย์
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายสุรสิทธิ์ ชุ่มเสนา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นางสาวสาวิตรี ประยัดชื่อ
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบุคลากร
นางสาวกัญญาณัฐ แก้วน้อย
พนักงานราชการ งาน สอจ.
นางสาวไอศวรรย์ บุบผาเต
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาสังคมศึกษา
นายชาญชัย พยัคฆกุล
รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
นายธีระยุทธ ประทุม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นางวิลาวัณย์ ราชแสนเมือง
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นายกฤติพัฒน์ ใสงาม
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาวนุชจรินทร์ อุ่นเรือน
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาคณิตศาสตร์
นายสัญญา บุรา
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นายบรรลือ อ่อนศรี
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางสาวศิรินญา เอี่ยมวัน
ครู คศ.1 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาภาษาไทย
นายพลสิน บุญทา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
นายพงษ์ศักดิ์ เกียรติรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นางสาคร พลานันทกุลธร
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดคณิตศาสตร์
นายประชิต สุวรรณกาญจน์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายภาสกรณ์ ยอดพุทธ
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางนารี อินรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นางสาววิภาวรรณ ปักการะโน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
นายวีรศักดิ์ พรหมโสภา
ครู คศ.2 แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
นายปรมี แสงเพ็ชร
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสาวสุริวิภา แก้วก่า
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาวพิชญ์นาฏ พานิชเพิ่มพงษ์
ครู คศ.3 แผนกวิชาการตลาด
นางสาวรัศมี บุญมั่น
พนักงานการเงิน
นางสุดาวัลย์ โรจนบัณฑิต
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นางฉมานันท์ บุญกัน
ครู คศ.2 แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
นายอภินันท์ วิลาศ
รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร
นางสาวรุจิรา สาริวัฒน์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายอนัน ทองสุขใส
รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
นายพรชัย เดิมทำรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นายสมบูรณ์ สาลำ
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายนราวิชญ์ เจ็ดรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นายศุภวัฒน์ กระแสเทพ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาวิทยาศาสตร์
นางสาวปุณยนุช ขะจีฟ้า
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
นายฐารรรฎร เกรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายอำนวย โยธี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นายพงษ์ฤทธิ์ สงคราม
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสาวธัญลักษณ์ ปรือปรัง
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาวพิชชาพร วงศ์คำ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายจิระศักดิ์ กำเนิด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาพลานามัย
นายชวัลวิทย์ ประจิตร
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นายปฏิกรณ์ จันทร์สนาม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายยศกร จันเทศ
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานการเงิน
นายพิชัย ศรีสุข
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางสาววันวิสาข์ ปราบปรี
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาการโรงแรม
นายวรภัทร ไชยมงคล
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอินเตอร์เน็ต
นางอัญชนา เฉลิมรัมย์
พนักงานราชการทั่วไป งานบริหารงานทั่วไป
นายสันสกฤต ศรีกลับ
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางน้ำฝน วงศ์คำสา
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานทะเบียน
นางสาวกาญจนา ศรีสุข
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิทยาศาสตร์
นายโชคดี โรจนบัณฑิต
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางวนิดา จบสูงเนิน
ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน
นางสาวณัฐณิชา สงครามรอด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายทวีศักดิ์ ผู้มีสัตย์
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายอนุศาสน์ บุญสุข
ครู คศ.1 แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นายชาญชัย ตัณฑ์สุระ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นายเมธินทร์ พลเดช
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายสุทัศน์ ทองเกลี้ยง
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นายรณชัย เก่าแสน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นางสาวสุภาพร ศิลากุล
ครู คศ.2 แผนกวิชาการบัญชี
นายพุทธวัธน์ ช่วยสระน้อย
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างโยธา
นางศิวพร สิงห์ภูวนาถ
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาภาษาไทย
นางสาวรัชนีกร ตะกะศิลา
ครู คศ.1 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิทยาศาสตร์
นางภิมนต์ภรณ์ จริตรัมย์
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาวิทยาศาสตร์
นายธิติวัฒน์ ธนโชติเรืองนนท์
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างยนต์
นางสาวจุรีรัตน์ น้ำคำ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาสังคมศึกษา
นายชาลี ศรีขวัญเมือง
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางชุลีพร ออมอด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดคณิตศาสตร์
นางสาวกานต์นรี ปักกามานัง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นางสาวดวงอนงค์ รอบแคว้น
ครู คศ.2 แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
นางวันทนา เดิมทำรัมย์
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบุคลากร
นางสาวธนันณัฏฐ์ ภัทรชัยรวี
ครู คศ.3 แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
ว่าที่ ร.อ. พลวิรัฐ รัชอนันท์พงษ์
ครู คศ.4 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายวิวัฒน์ ปุยะติ
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายไวยากรณ์ โภชนา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นายณัฐพนธ์ ธรรมจิตร
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสาวเกษศิรินทร์ เพียผิว
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นายเดชาธร ยืนยงชาติ
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายศุกร์ภมร ชนเวียน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นางรัศมี โชติไธสง
ครู คศ.3 แผนกวิชาการจัดการ
นายชัยสิทธิ์ ชะรองรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายสมศักดิ์ ชาดี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสาวสุภาภรณ์ วิชัยเนาว์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นายวิรัช ขันตยานุกูลกิจ
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิทยาศาสตร์
นายวัฒนโชค เฉิดฉาย
ครู คศ.2 แผนกวิชาการบัญชี
นายเมธี อินทา
ครู คศ.1 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาสังคมศึกษา
นายเจษฎากร สาลำ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสาวจูลลดา เหลาสา
เจ้าหน้าที่ธุรการ
นายพิสิฐ พางาม
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายบุรี สุขใส
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายปิยะณัฐ คำชะนาม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นายจำนงค์ศักดิ์ โกสีย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายพิทักษ์ เทียมไธสง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายปารเมษฐ์ เฮงยศมาก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นายปฐมพงษ์ สังข์น้อย
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นายสายัญ เชื่อมรัมย์
ลูกจ้างประจำ
นางสาวกุสุมา เกศศรีพงษ์ศา
ครู คศ.2 แผนกวิชาการตลาด
นางแจ่มจันทร์ เสาวโค
ครู คศ.3 แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
นายศุภเชษฐ์ รักษา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายกฤษณพล เรืองไพศาล
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางสาวภุมวารี สีจุล
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นางสาวจุฬารัตน์ สอนไธสง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดวิชาภาษาต่างประเทศ
นางจิตติมา พลกุล
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นางสุวรรณา จอยเอกา
ครู คศ.2 แผนกวิชาการบัญชี
นายสมาน ตอรบรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นางขนิษฐา วงษ์กาญจนกิต
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นายณรงค์ โป่วณิชชากร
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายวรศักดิ์ มาศรักษา
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นางสาวสุภาพร ลาธุลี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโรงแรม
นางสาวศิรินิรยา พิละ
ครู คศ.2 แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์และซัพพลายเชน
ดร. อลงกรณ์ เลิศปัญญา
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสาวรุ่งฤดี เลิศศิริ
ครู คศ.3 แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
นายวีระ บำรุง
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นางสาวจินตนา ฝอยศาลา
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานการเงิน
นายปิยะวัฒน์ อินทะเสน
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายอำนาจ สิงห์ภูวนาท
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นายถวิล บุตรคุณ
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นายอำพร สุทาโคตร
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางธันวาพร โพธิ์หิรัญ
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นายปรีชา ทวยภา
ครู คศ.1 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นายทวีชัย บุญเพ็ง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
นายสายฟ้า สายกระสุน
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างยนต์
นายฐากูร ไชยโคตร
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นายวีรวัฒน์ ขจรเกียรติวิทยา
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสาวณัฏฐณิชา ศรีนอก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ
นายวีรศักดิ์ จันทร์ละมุนมา
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสาวบัวเพ็ชร เหิมฉลาด
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดคณิตศาสตร์
นายชาญชัย แสงรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างยนต์
นางสาวพัชรีย์ อ่อนศรี
พนักงานราชการ เจ้าหน้าที่งาน CEC
นายดำเนิน แสงการ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นายประดิษฐ สุริเทศ
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างยนต์
นายศิวโรจน์ พรหมบุญ
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาการโรงแรม
นายกัณภัค ลิ่งไธสง
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสาวสุธิมาศ เยรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดคณิตศาสตร์
นายรัฐสิทธิ์ หาสุข
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโรงแรม
นายชัชวาล ศรีแสนดี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นางสาวนฤมล ชัยกระสัง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นายอภิสิทธิ์ ธรรมดา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางสาวกัณฐิกา เพ็ชรกุล
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียน การสอน
นายสุริยา พิลาสันต์
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นายธนกฤต สครรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นางสังวาลย์ นาครินทร์
ครู คศ.3 แผนกวิชาการบัญชี
นางสาวปุญญิสา ทวยศิริกุล
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวางแผนและงบประมาณ
นายสิริวัฒน์ บุตรคุณ
พนักงานราชการ (ครู) แผนกวิชาช่างยนต์
นายพลกฤต รุ่งโรจน์
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
นายสนธยา การุญ
ครู คศ.2 แผนกวิชาช่างยนต์
นางเปมิกา ไชยภักดี
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานทะเบียน
นางอัมรา นุกรรัมย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
นายนพดล ปรัชญพฤทธิ์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ว่าที่ร้อยตรีธนชาติ สว่างคำ
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างยนต์
นายชานน ชาญประโคน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์
นางแสงจันทร์ สุภาเวคิน
ครู คศ.3 แผนกวิชาการบัญชี
นางสาวทิพาวรรณ ศุภรพงศ์
ครู คศ.2 แผนกวิชาการบัญชี
นายไพฑูรย์ พรหมสถิตย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
นายจรูญ นิพรรัมย์
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
นายณฐกร ฉายถวิล
ครู คศ.1 แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
นางสาววัลลีพรรณ ชูเส้นผม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาช่างยนต์
นายกิตติศักดิ์ บัวพา
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
นายพีรวิชญ์ ชาโพธิ์
ครู คศ.2 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดพลานามัย
นายศิวกร ธนาพงษธร
ครู คศ.3 แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
นางสุกัญญา บำรุง
ครู คศ.3 แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ หมวดภาษาต่างประเทศ